PIC24FJ128GA306-I/MR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ128GA306-I/MR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ128GA306-I/MR
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 64VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 128KB (43K x 24) แฟลช 64-VQFN (9x9)
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ128GA306-I/MR รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x10b/12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz