PIC24FJ128GA705-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ128GA705-I/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ128GA705-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 128KB FLASH 48TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 128KB (43K x 24) แฟลช 48-TQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ128GA705-I/PT รุ่น
ขนาด RAM
16K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 14x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz