PIC24FJ128GC010-I/BG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ128GC010-I/BG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ128GC010-I/BG
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 128KB FLSH 121TFBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 128KB (43K x 24) แฟลช 121-TFBGA (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ128GC010-I/BG รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 50x12b, 2x16b; D/A 2x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz