PIC24FJ128GC010T-I/PT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 16BIT 128KB FLASH 100TQFP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | PIC PIC® XLP™ 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 128KB (43K x 24) แฟลช 100-TQFP (12x12) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | PIC24FJ128GC010T-I/PT รุ่น |
หมวดหมู่ | ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม |
Mfr | ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม แฟลช |
ชุด | ขนาด RAM 8K x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 2V ~ 3.6V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 50x12b, 2x16b; D/A 2x10b |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
โปรเซสเซอร์หลัก PIC | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ขนาดคอร์ 16-Bit | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเร็ว 32MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 100-TQFP (12x12) |