PIC24FJ256GA110T-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC24FJ256GA110T-I/PTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-PIC24FJ256GA110T-I/PTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-PIC24FJ256GA110T-I/PTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ256GA110T-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 100TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 256KB (85.5K x 24) แฟลช 100-TQFP (12x12)
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ256GA110T-I/PT รุ่น
ขนาด RAM
16K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz