PIC24FJ256GA705T-I/M4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ256GA705T-I/M4TR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC24FJ256GA705T-I/M4CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC24FJ256GA705T-I/M4DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ256GA705T-I/M4
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 256KB FLASH 48UQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 256KB (85.5K x 24) แฟลช 48-UQFN (6x6)
ขนาด RAM
16K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 14x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz