PIC24FJ32GA002T-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ32GA002T-I/SSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC24FJ32GA002T-I/SSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC24FJ32GA002T-I/SSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ32GA002T-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 32KB FLASH 28SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 32KB (11K x 24) แฟลช 28-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ32GA002T-I/SS รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, PMP, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)