PIC24FJ48GA002-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ48GA002-I/SS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ48GA002-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 48KB FLASH 28SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 48KB (16K x 24) แฟลช 28-SSOP
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ48GA002-I/SS รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, PMP, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)