PIC24FJ64GA002T-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ64GA002T-I/MLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC24FJ64GA002T-I/MLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC24FJ64GA002T-I/MLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ64GA002T-I/ML
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 64KB FLASH 28QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 64KB (22K x 24) แฟลช 28-QFN (6x6)
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ64GA002T-I/ML รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz