PIC24FJ64GA002T-I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ64GA002T-I/SOTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC24FJ64GA002T-I/SOCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC24FJ64GA002T-I/SODKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ64GA002T-I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 64KB FLASH 28SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 32MHz 64KB (22K x 24) แฟลช 28-SOIC
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ64GA002T-I/SO รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SOIC
การเชื่อมต่อ
I2C, PMP, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)