PIC24FJ64GA010-I/PF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC24FJ64GA010-I/PF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC24FJ64GA010-I/PF
คำอธิบาย
IC MCU 16BIT 64KB FLASH 100TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 24F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 16-Bit 16MHz 64KB (22K x 24) แฟลช 100-TQFP (14x14)
โมเดล EDA/CAD
PIC24FJ64GA010-I/PF รุ่น
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
16MHz