PIC32MM0064GPL028-I/SP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC32MM0064GPL028-I/SP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32MM0064GPL028-I/SP
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 28SPDIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MIPS32® microAptiv™ PIC® 32MM ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 25MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 28-SPDIP
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
ขนาด RAM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x10/12b; D/A 1x5b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
MIPS32® microAptiv™
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
32-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
25MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SPDIP
การเชื่อมต่อ
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, HLVD, I2S, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-DIP (0.300", 7.62mm)