PIC32MM0064GPM064T-I/PT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 64TQFP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 30 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | MIPS32® microAptiv™ PIC® 32MM ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 25MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 64-TQFP (10x10) |
Mfr | ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม แฟลช |
ชุด | ขนาด RAM 16K x 8 |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 2V ~ 3.6V |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 20x10/12b |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
โปรเซสเซอร์หลัก MIPS32® microAptiv™ | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ขนาดคอร์ 32-Bit | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความเร็ว 25MHz | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 64-TQFP (10x10) |