PIC32MM0128GPM064-I/MR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC32MM0128GPM064-I/MR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32MM0128GPM064-I/MR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MIPS32® microAptiv™ PIC® 32MM ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 25MHz 128KB (128K x 8) แฟลช 64-QFN (9x9)
ขนาด RAM
16K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 20x10/12b
โปรเซสเซอร์หลัก
MIPS32® microAptiv™
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
25MHz