PIC32MM0256GPM064T-I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC32MM0256GPM064T-I/PTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC32MM0256GPM064T-I/PTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC32MM0256GPM064T-I/PTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32MM0256GPM064T-I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MIPS32® microAptiv™ PIC® 32MM ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 25MHz 256KB (256K x 8) แฟลช 64-TQFP (10x10)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC32MM0256GPM064T-I/PT รุ่น
ขนาด RAM
32K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 20x10/12b
โปรเซสเซอร์หลัก
MIPS32® microAptiv™
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
25MHz