PIC32MX320F128H-80V/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC32MX320F128H-80V/PT-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32MX320F128H-80V/PT
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MIPS32® M4K™ PIC® 32MX ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 80MHz 128KB (128K x 8) แฟลช 64-TQFP (10x10)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC32MX320F128H-80V/PT รุ่น
ขนาด RAM
16K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x10b
โปรเซสเซอร์หลัก
MIPS32® M4K™
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
80MHz