PIC32MX340F512HT-80I/PT มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 1,998
เอกสารข้อมูล
MIPS32® M4K™ PIC® 32MX ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 80MHz 512KB (512K x 8) แฟลช 64-TQFP (10x10)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PIC32MX340F512HT-80I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC32MX340F512HT-80I/PT-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32MX340F512HT-80I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC32MX340F512HT-80I/PT รุ่น
ขนาด RAM
32K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
80MHz