PIC32MX340F512HT-80V/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC32MX340F512HT-80V/PT-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32MX340F512HT-80V/PT
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 64TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MIPS32® M4K™ PIC® 32MX ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 80MHz 512KB (512K x 8) แฟลช 64-TQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
PIC32MX340F512HT-80V/PT รุ่น
ขนาด RAM
32K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
ความเร็ว
80MHz