PIC32MX795F512LT-80I/PT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC32MX795F512LT-80I/PTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC32MX795F512LT-80I/PTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC32MX795F512LT-80I/PTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC32MX795F512LT-80I/PT
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 512KB FLASH 100TQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
MIPS32® M4K™ PIC® 32MX ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 80MHz 512KB (512K x 8) แฟลช 100-TQFP (12x12)
โมเดล EDA/CAD
PIC32MX795F512LT-80I/PT รุ่น
ขนาด RAM
128K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
80MHz