SMBJ24AE3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Taiwan Semiconductor Corporation
มีอยู่ในสต็อค: 14,930
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 12,713
เอกสารข้อมูล
Similar
Bourns Inc.
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 613
YAGEO
YAGEO
มีอยู่ในสต็อค: 980
38.9V แคลมป์ 15.4A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SMBJ24AE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ24AE3/TR13-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ24AE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38.9VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
15.4A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38.9V