SMCJ36CAE3/TR13 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Central Semiconductor Corp
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 5,127
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
เอกสารข้อมูล
Littelfuse Inc.
Littelfuse Inc.
Similar
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 500
Bourns Inc.
Bourns Inc.
58.1V แคลมป์ 25.8A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AB (SMCJ)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
DO-214AB
SMCJ36CAE3/TR13
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-SMCJ36CAE3/TR13TR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-SMCJ36CAE3/TR13CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-SMCJ36CAE3/TR13DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMCJ36CAE3/TR13
คำอธิบาย
TVS DIODE 36VWM 58.1VC DO214AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
25.8A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
36V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
58.1V