SST25VF016B-50-4I-QAF-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST25VF016B-50-4I-QAF-TTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SST25VF016B-50-4I-QAF-TCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SST25VF016B-50-4I-QAF-TDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST25VF016B-50-4I-QAF-T
คำอธิบาย
IC FLASH 16MBIT SPI 50MHZ 8WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 16Mbit SPI 50 MHz 8-WSON (6x5)
โมเดล EDA/CAD
SST25VF016B-50-4I-QAF-T รุ่น
องค์การหน่วยความจำ
2M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
50 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)