SST25VF020B-80-4I-SAE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST25VF020B-80-4I-SAE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST25VF020B-80-4I-SAE
คำอธิบาย
IC FLASH 2MBIT SPI 80MHZ 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 2Mbit SPI 80 MHz 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
SST25VF020B-80-4I-SAE รุ่น
องค์การหน่วยความจำ
256K x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
80 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)