SST26VF016-80-5I-QAE มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 1,805
เอกสารข้อมูล
Similar
Winbond Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
แฟลช หน่วยความจำ ic 16Mbit SPI - ควอด I/O 80 MHz 8-WSON (6x5)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SST26VF016-80-5I-QAE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST26VF016-80-5I-QAE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST26VF016-80-5I-QAE
คำอธิบาย
IC FLASH 16MBIT SPI/QUAD 8WSON
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SST26VF016-80-5I-QAE รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
2M x 8
Mfr
อินเตอร์เฟซหน่วยความจำ
SPI - ควอด I/O
ชุด
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
80 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รอบเวลาเขียน - คำ, หน้า
1.5ms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)