SST26VF032BT-104V/SM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-SST26VF032BT-104V/SMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-SST26VF032BT-104V/SMCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-SST26VF032BT-104V/SMDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST26VF032BT-104V/SM
คำอธิบาย
IC FLASH 32MBIT SPI/QUAD 8SOIJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 32Mbit SPI - ควอด I/O 104 MHz 8-SOIJ
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
4M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
104 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)