SST26VF064B-104V/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SST26VF064B-104V/SO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SST26VF064B-104V/SO
คำอธิบาย
IC FLASH 64MBIT SPI/QUAD 16SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
38 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แฟลช หน่วยความจำ ic 64Mbit SPI - ควอด I/O 104 MHz 16-SOIC
หมวดหมู่
องค์การหน่วยความจำ
8M x 8
ความถี่สัญญาณนาฬิกา
104 MHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.7V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)