TC1015-5.0VCT713
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TC1015-5.0VCT713TR-ND - เทปและม้วน (TR)
TC1015-5.0VCT713CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TC1015-5.0VCT713DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC1015-5.0VCT713
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 5V 100MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
TC1015-5.0VCT713 รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
80 µA
PSRR
64dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 100mA