TC1017-3.3VCTTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TC1017-3.3VCTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
TC1017-3.3VCTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TC1017-3.3VCTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC1017-3.3VCTTR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
TC1017-3.3VCTTR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
90 µA
PSRR
58dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 150mA