TC2117-3.3VDBTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TC2117-3.3VDBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
TC2117-3.3VDBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TC2117-3.3VDBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TC2117-3.3VDBTR
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 800MA SOT-223-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA SOT-223-3
โมเดล EDA/CAD
TC2117-3.3VDBTR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
130 µA
PSRR
55dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 800mA