086-10SBSM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-086-10SBSM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
086-10SBSM+
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 10"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .086 10.000" (254.00mm)
หมวดหมู่
คอนเนคเตอร์ที่ 2
ปลั๊ก SMA
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ชุด
แขวนอิสระ (อินไลน์)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาว
10.000" (254.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .086
รูปแบบ
SMA ไปยัง SMA
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
คอนเนคเตอร์ที่ 1
SMA แจ็ค
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวเมีย
สี
สีน้ำเงิน
ติดตั้งบนพาเนล
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C