086-16SBSM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-086-16SBSM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
086-16SBSM+
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 16"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .086 16.00" (406.40mm)
ความยาว
16.00" (406.40mm)
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวเมีย
ติดตั้งบนพาเนล
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C