086-10SMRSM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-086-10SMRSM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
086-10SMRSM+
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 10"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .086 10.000" (254.00mm)
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ความยาว
10.000" (254.00mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
ประกอบด้วยมือได้ .086
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
รูปแบบ
SMA ไปยัง SMA
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก SMA, มุมฉาก
สี
สีน้ำเงิน
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C