086-12SMRSM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-086-12SMRSM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
086-12SMRSM+
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 12"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .086 12.00" (304.80mm)
ความยาว
12.00" (304.80mm)
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C