086-11SMR+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-086-11SMR+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
086-11SMR+
คำอธิบาย
HAND-FLEX INTERCONNECT
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .086 11.000" (279.40mm)
ความยาว
11.000" (279.40mm)
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C