086-24SMR+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-086-24SMR+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
086-24SMR+
คำอธิบาย
COAX CBL SMA TO SMA 24"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย SMA ไปยัง SMA ประกอบด้วยมือได้ .086 24.00" (609.60mm)
ความยาว
24.00" (609.60mm)
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
ความถี่ - สูงสุด
18 GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C