BFCV-2610+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BFCV-2610+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-BFCV-2610+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-BFCV-2610+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BFCV-2610+
คำอธิบาย
CER FILTER 2.61GHZ BAND PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
2.61GHz ศูนย์กลาง แบนด์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 1.22 GHz 50Ohm 1210 (3225 เมตริก), 4 PC แพด
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
3.8dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก), 4 PC แพด
ความถี่
2.61GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.49mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.059" (1.50mm)
แบนด์วิธ
1.22 GHz