LFCW-5000+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCW-5000+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCW-5000+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCW-5000+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCW-5000+
คำอธิบาย
CER FILTER 5.75GHZ LOW PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
5.75GHz โลว์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 50Ohm 0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2.1dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความถี่
5.75GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm