BFHKI-1572+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-BFHKI-1572+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-BFHKI-1572+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-BFHKI-1572+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BFHKI-1572+
คำอธิบาย
LTCC BPF, 13.9 - 17.5 GHZ, 50
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15.7GHz ศูนย์กลาง ความถี่ แบนด์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) 3.6GHz แบนด์วิธ 4dB 3-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ประเภทฟิลเตอร์
แบนด์พาส
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
4dB
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
15.7GHz ศูนย์กลาง
ขนาด / มิติ
0.195" L x 0.144" W (4.95mm x 3.65mm)
แบนด์วิธ
3.6GHz
ความสูง (สูงสุด)
0.077" (1.96mm)