VLCUWCWTNF-100.000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1664-VLCUWCWTNF-100.000000TR-ND - เทปและม้วน (TR)
1664-VLCUWCWTNF-100.000000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
1664-VLCUWCWTNF-100.000000DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VLCUWCWTNF-100.000000
คำอธิบาย
XTAL OSC VCXO 100.0000MHZ SNWV
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MHz VCXO คลื่นสัญญาณรูปไซน์ ออสซิลเลเตอร์ 5V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±35ppm
ชุด
แอบโซลูทพูลเรนจ์ (APR)
±35ppm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
30mA
เบสเรโซแนนซ์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.547" L x 0.358" W (13.90mm x 9.10mm)
ฟังก์ชั่น
เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.222" (5.65mm)