FL086-12KM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-FL086-12KM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FL086-12KM+
คำอธิบาย
COAX CBL 2.92MM TO 2.92MM 12"
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย 2.92mm ไปยัง 2.92mm 0.086" ท่ออ่อน 12.00" (304.80mm)
หมวดหมู่
ชนิดของหน้าสัมผัสที่สอง
ตัวผู้
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทการติดตั้งคอนเนคเตอร์ที่ 2
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ชุด
ความยาว
12.00" (304.80mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ประเภทสายเคเบิล
0.086" ท่ออ่อน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
รูปแบบ
2.92mm ไปยัง 2.92mm
ความถี่ - สูงสุด
40 GHz
คอนเนคเตอร์ที่ 1
ปลั๊ก 2.92มม
สี
สีน้ำเงิน
ชนิดของหน้าสัมผัสแรก
ตัวผู้
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C