FL086-6KM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-FL086-6KM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FL086-6KM+
คำอธิบาย
COAX CBL 2.92MM TO 2.92MM 6"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย 2.92mm ไปยัง 2.92mm 0.086" ท่ออ่อน 6.000" (152.40mm)
ความยาว
6.000" (152.40mm)
ประเภทสายเคเบิล
0.086" ท่ออ่อน
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
รูปแบบ
2.92mm ไปยัง 2.92mm
ความถี่ - สูงสุด
40 GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C