FL086-4KM+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-FL086-4KM+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FL086-4KM+
คำอธิบาย
COAX CBL 2.92MM TO 2.92MM 4"
คำอธิบายโดยละเอียด
โคแอ็กเชียลประกอบสาย 2.92mm ไปยัง 2.92mm 0.086" ท่ออ่อน 4.000" (101.60mm)
ความยาว
4.000" (101.60mm)
ประเภทสายเคเบิล
0.086" ท่ออ่อน
ความต้านทานโดยรวม
50 Ohms
รูปแบบ
2.92mm ไปยัง 2.92mm
ความถี่ - สูงสุด
40 GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C