HFCG-2000+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-HFCG-2000+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-HFCG-2000+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-HFCG-2000+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFCG-2000+
คำอธิบาย
CER FILTER 1.93GHZ HIGH PASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1.93GHz (คัทออฟ) ความถี่ ไฮพาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) แบนด์วิธ 1.8dB 0805 (2012 เมตริก), 6 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HFCG-2000+ รุ่น
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.8dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), 6 PC แพด
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่
1.93GHz (คัทออฟ)
ความสูง (สูงสุด)
0.046" (1.18mm)