HFCW-5000+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-HFCW-5000+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-HFCW-5000+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-HFCW-5000+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HFCW-5000+
คำอธิบาย
CER FILTER 5GHZ HIGH PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
5GHz (คัทออฟ) ไฮพาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 14.5 GHz 50Ohm 0603 (1608 เมตริก), 6 PC แพด
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.4dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 6 PC แพด
ความถี่
5GHz (คัทออฟ)
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ความสูง (สูงสุด)
0.024" (0.61mm)
แบนด์วิธ
14.5 GHz