LFCG-1900+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCG-1900+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCG-1900+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCG-1900+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCG-1900+
คำอธิบาย
LTCC LPF, DC - 1900 MHZ, 50
คำอธิบายโดยละเอียด
2.3GHz (คัทออฟ) ความถี่ โลว์พาส ตัวกรอง rf (ความถี่คลื่นวิทยุ) 1.9GHz แบนด์วิธ 1.8dB 0805 (2012 เมตริก), 8 PC แพด
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.8dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก), 8 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความถี่
2.3GHz (คัทออฟ)
ความสูง (สูงสุด)
0.042" (1.08mm)
แบนด์วิธ
1.9GHz