LFCN-5500+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCN-5500+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCN-5500+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCN-5500+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCN-5500+
คำอธิบาย
CER FILTER 6.2GHZ LOW PASS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.2GHz ตัดไฟ โลว์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 50Ohm 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LFCN-5500+ รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ประเภทฟิลเตอร์
โลว์พาส
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความถี่
6.2GHz ตัดไฟ
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.94mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm