LFCW-7500+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-LFCW-7500+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-LFCW-7500+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-LFCW-7500+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LFCW-7500+
คำอธิบาย
CER FILTER 8.4GHZ LOW PASS
คำอธิบายโดยละเอียด
8.4GHz ตัดไฟ โลว์พาส ฟิลเตอร์แบบเซรามิก 50Ohm 0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LFCW-7500+ รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
2.3dB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก), 4 PC แพด
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)
ความถี่
8.4GHz ตัดไฟ
ความสูง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)
อิมพีแดนซ์
50Ohm