M3SWA-2-50DRA+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-M3SWA-2-50DRA+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-M3SWA-2-50DRA+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-M3SWA-2-50DRA+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3SWA-2-50DRA+
คำอธิบาย
SPDT, SMT SSS, 500-4500 MHZ, 50
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf จุดประสงค์ทั่วไป SPDT 50Ohm 8-DFN (3.25x3.25)
หมวดหมู่
ค่าการลดทอนของสัญญาณที่ผ่านจุดต่อ
1.2dB
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ความถี่ในการทดสอบ
4.5GHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติ
บล็อก DC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ประเภท RF
จุดประสงค์ทั่วไป
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 5V
โทโพโลยี
ดูดซับได้
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 100°C
วงจร
SPDT
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่วงความถี่
10MHz ~ 4.5GHz