M3SWA-2-50DRB+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-M3SWA-2-50DRB+TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3157-M3SWA-2-50DRB+CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3157-M3SWA-2-50DRB+DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M3SWA-2-50DRB+
คำอธิบาย
IC RF SWITCH SPDT 4.5GHZ 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic สวิตช์ rf จุดประสงค์ทั่วไป SPDT 50Ohm 8-DFN (3.25x3.25)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M3SWA-2-50DRB+ รุ่น
หมวดหมู่
ความถี่ในการทดสอบ
4.5GHz
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
P1dB
25.4dBm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
IIP3
46.5dBm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อิมพีแดนซ์
50Ohm
ประเภท RF
จุดประสงค์ทั่วไป
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
4.75V ~ 5.25V
โทโพโลยี
ดูดซับได้
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 100°C
วงจร
SPDT
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่วงความถี่
0Hz ~ 4.5GHz