ZAPD-1750-S+
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3157-ZAPD-1750-S+-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZAPD-1750-S+
คำอธิบาย
PWR DIV / SMA ROHS
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแบ่งกำลัง rf 950 MHz ~ 1.75 GHz การแยก (ต่ำสุด) 22dB, 1.5 VSWR (สูงสุด), 4° ความไม่สมดุล (สูงสุด) โมดูล, ตัวเชื่อมต่อ SMA
หมวดหมู่
ความถี่
950 MHz ~ 1.75 GHz
ผู้ผลิต
Mini-Circuits
ข้อมูลจำเพาะ
การแยก (ต่ำสุด) 22dB, 1.5 VSWR (สูงสุด), 4° ความไม่สมดุล (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
2.000" L x 2.000" W x 0.780" H (50.80mm x 50.80mm x 19.81mm)